തൊപ്പി വയ്ക്കാൻ തല കാണില്ല; പോലീസിനെതിരെ ഭീഷണി; യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

തൊപ്പി വയ്ക്കാൻ തല കാണില്ല; പോലീസിനെതിരെ ഭീഷണി; യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പൊലീസുകാർക്കെതിരെ ഭീഷണി മുഴക്കിയ യുവാവ് പിടിയിൽ. ‘റോക്ക് റോക്കി’ എന്ന ഫെയ്സ്ബുക് പേജിൽ ഭീഷണി മുഴക്കിയ അഞ്ചാലുംമൂട് സ്വദേശി ആദിത്യലാലിനെയാണ് (20) പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് . അഞ്ചാലുംമൂട് പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ പുതിയതായി ചാർജ് എടുത്ത എല്ലാ പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കും ആശംസകൾ അറിയിച്ചാണ് സന്ദേശം തുടങ്ങുന്നതെങ്കിലും ഭീഷണിയിലാണ് സന്ദേശം അവസാനിപ്പിച്ചത്.

തൊപ്പി വയ്ക്കാൻ തല കാണില്ല; പോലീസിനെതിരെ ഭീഷണി; യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ
പോലീസുകാരുടെ മക്കളെ വണ്ടി കയറ്റി കൊല്ലണം; ഫേസ്ബുക്കിലെ കമന്റ്‌; യുവാവ് അറസ്റ്റിൽ

മാന്യമായി ഡ്യൂട്ടി ചെയ്യുക, ജനങ്ങളെ സഹായിക്കുക, പാവങ്ങളെ ഉപദ്രവിക്കരുത്, സൗമ്യമായി സംസാരിക്കുക എന്നിവ പാലിച്ചാൽ പൊലീസുകാർക്ക് സന്തോഷമായി തുടർന്നു പോകാമെന്നും മറിച്ചാണെങ്കിൽ തൊപ്പിവയ്ക്കാൻ തല കാണില്ലെന്നുമാണ് സന്ദേശത്തിന്റെ ഉള്ളടക്കം. ഇന്നലെ രാവിലെയാണ് സന്ദേശം പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പോസ്റ്റ് കണ്ടവർ പോലീസിനെ വിവരമറിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് സൈബർ സെല്ലിന്റെ സഹായത്തോടെ യുവാവിനെ കണ്ടെത്തിയതെന്ന് സിഐ ജി.ബിനു പറഞ്ഞു.

No stories found.
The Cue
www.thecue.in