സംവിധായകനായ സിനിമക്ക് മുമ്പ് നായകനായ ചിത്രം

സംവിധായകനായ സിനിമക്ക് മുമ്പ് നായകനായ ചിത്രം

Published on : 

ധ്യാന്‍ ശ്രീനിവാസന്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ലവ് ആക്ഷന്‍ ഡ്രാമ ഓണം റിലീസാണ്. ഈ സിനിമയില്‍ നിവിന്‍ പോളിയും നയന്‍താരയുമാണ് താരങ്ങള്‍. ഈ ചിത്രത്തിന് മുമ്പ് ധ്യാന്‍ ശ്രീനിവാസന്‍ നായകനായ സച്ചിന്‍ തിയറ്ററുകളിലെത്തും. സന്തോഷ് നായര്‍ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തില്‍ അപ്പാനി ശരത് , ധര്‍മജന്‍, ഹരീഷ് കണാരന്‍, രമേശ് പിഷാരടി, ജൂബി നൈനാന്‍, രഞ്ജി പണിക്കര്‍, മണിയന്‍ പിള്ള രാജു എന്നിവരാണ് മറ്റു താരങ്ങള്‍.

ജെ ജെ പ്രൊഡക്ഷന്‍സിന്റെ ബാനറില്‍ ജൂബി നൈനാനും ജൂഡ് സുധിറും ചേര്‍ന്നു നിര്‍മ്മിക്കുന്ന സച്ചിന്‍ ഒരു മുഴുനീള എന്റര്‍റ്റൈനെറാണ്. എസ്.എല്‍.പുരം ജയസൂര്യയുടേതാണ് തിരക്കഥ. മനു മഞ്ജിത്തിന്റെ വരികള്‍ക്ക് ഷാന്‍ റഹ്മാനാണ് സംഗീതം. നില്‍ കുഞ്ഞ ഛായാഗ്രഹണവും നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു.

No stories found.
The Cue
www.thecue.in