കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കെതിരെ പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വം; തൃശൂർ പൂരം അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമം

 കോവിഡ്  നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കെതിരെ പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വം; തൃശൂർ പൂരം അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമം

തൃശൂർ പൂരം അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമം നടക്കുന്നതായി പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വത്തിന്റെ ആരോപണം. ഒരു പൂരത്തിനും ഇല്ലാത്ത നിബന്ധനകളാണ് സർക്കാർ മുന്നോട്ടു വെക്കുന്നതെന്നും ചിലരൊക്കെ തയ്യാറാക്കുന്ന തിരക്കഥ അനുസരിച്ചാണ് കാര്യങ്ങൾ നടക്കുന്നതെന്നും പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വം സെക്രട്ടറി ജി രാജേഷ് ആരോപിച്ചു. ഡിഎംഒ ജനങ്ങളെ പേടിപ്പിക്കുകയാണ്. ദിവസം തോറും പുതിയ കൊവിഡ് നിബന്ധനകൾ കൊണ്ടു വരരുത്. ഡിഎംഒയ്ക്ക് പകരം ഉന്നത തല മെഡിക്കൽ സംഘത്തെ ചുമതല ഏൽപ്പിക്കണം. ചീഫ് സെക്രട്ടറിയുടെ യോഗത്തിൽ ഈ ആവശ്യം അറിയിക്കുമെന്നും പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വം പ്രതിനിധി മാധ്യമങ്ങളോട് പ്രതികരിച്ചു.

 കോവിഡ്  നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കെതിരെ പാറമേക്കാവ് ദേവസ്വം; തൃശൂർ പൂരം അട്ടിമറിക്കാൻ ശ്രമം
അഞ്ചില്‍ ഒരാൾക്ക് വൈറസ് ബാധ, തൃശൂർ പൂരം നടത്തരുത്; ശബരിമലയിലേത് പോലെ മടിച്ച് നിൽക്കരുതെന്ന് സർക്കാരിനോട് എൻ എസ് മാധവൻ

അതെ സമയം തൃശൂർ പൂരം നടത്തുന്നതിനെതിരെ സിനിമ സാംസ്കാരിക രംഗത്തുള്ള പ്രമുഖർ പ്രതികരിച്ചു. തൃശൂർ പൂരം നടത്തരുതെന്നും ശബരിമയിലേത് പോലെ മടി കാണിച്ച് നിൽക്കാതെ സർക്കാർ ജനങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി പ്രവർത്തിക്കണമെന്നും എഴുത്തുകാരൻ എൻ എസ് മാധവൻ പറഞ്ഞു. ഭരണാധികാരികളും രാഷ്ട്രീയക്കാരും ഉത്സവപ്രേമികളുമാണ് യഥാർത്ഥ വൈറസുകളെന്ന് സംവിധായകൻ ഡോ ബിജു പറഞ്ഞു.

സംസ്ഥാനത്ത് മൂന്ന് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ ചികിത്സയിലുള്ള കൊവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം ഒരു ലക്ഷം കടക്കുമെന്നാണ് ആരോഗ്യ വിദഗ്ധർ ഇപ്പോൾ നൽകുന്ന മുന്നറിയിപ്പ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലെ കൂട്ടപ്പരിശോധനയുടെ കൂടുതല്‍ ഫലം ഇന്ന് മുതല്‍ ലഭിച്ചുതുടങ്ങും. ആദ്യ തരംഗ കാലത്ത് സാമൂഹ്യ വ്യാപനം ഉണ്ടായ പൂന്തുറ അടക്കമുള്ള തീരങ്ങളില്‍ അതീവ ജാഗ്രത വേണമെന്നാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. ഇരട്ട വ്യതിയാനം സംഭവിച്ച വൈറസ് ഉണ്ടോയെന്ന് ആരോഗ്യവിദഗ്ധര്‍ സംശയിക്കുന്നു.

No stories found.
The Cue
www.thecue.in