പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് വീടും ജോലിയും സാമ്പത്തികസഹായവും നല്‍കാമെന്ന് പറഞ്ഞു, ഇസ്ലാമിലേക്ക് മാറിയതിനെക്കുറിച്ച് ചിത്രലേഖ

പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് വീടും ജോലിയും സാമ്പത്തികസഹായവും നല്‍കാമെന്ന് പറഞ്ഞു, ഇസ്ലാമിലേക്ക് മാറിയതിനെക്കുറിച്ച് ചിത്രലേഖ

പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട്-എസ്.ഡി.പി.ഐ നേതൃത്വം വീടും ജോലിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്തതിന് പിന്നാലെയാണ് ഇസ്ലാം മതം സ്വീകരിച്ചതെന്ന് കണ്ണൂരിലെ ദളിത് ഓട്ടോ ഡ്രൈവര്‍ ചിത്രലേഖ. സിപിഐഎമ്മില്‍ നിന്ന് നിരന്തരം ആക്രമണം നേരിടേണ്ടി വരുന്നതും ജാതിവിവേചനവും കാരണമാണ് ഇസ്ലാം മതം സ്വീകരിക്കുന്നതെന്ന് ചിത്രലേഖ നേരത്തെ വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. മതം മാറാനുള്ള തീരുമാനത്തിന് പിന്നാലെ ഇന്റലിജന്‍സില്‍ നിന്ന് ഫോണ്‍ കോളുകള്‍ വന്നതായി
ചിത്രലേഖ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പറഞ്ഞിരുന്നു. ഏഷ്യാനെറ്റ് ന്യൂസിനോടാണ് ചിത്രലേഖയുടെ പ്രതികരണം. പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് വീടും ജോലിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്‌തെന്ന ഭാഗം ഏഷ്യാനെറ്റ് രഹസ്യക്യാമറയില്‍ പകര്‍ത്തിയാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

വീടും ജോലിയും അത്യാവശ്യം സാമ്പത്തികസഹായവും ചെയ്ത് തരാമെന്ന് അവര്‍ പറഞ്ഞു. മാറിക്കഴിഞ്ഞ് അത് ഇല്ലെന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ ഒന്നുമില്ലാത്ത അവസ്ഥയുണ്ടാകുമെന്ന് പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് നേതൃത്വത്തോട് പറഞ്ഞതായും ചിത്രലേഖയുടെ പ്രതികരണത്തിലുണ്ട്. ചിത്രലേഖയുമായുള്ള അഭിമുഖത്തിന് ശേഷമുള്ള ഓഫ് ദ റെക്കോര്‍ഡ് ഭാഗങ്ങളിലാണ് പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ടിനെതിരെയുള്ള പരാമര്‍ശമുള്ളത്.

പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് വീടും ജോലിയും സാമ്പത്തികസഹായവും നല്‍കാമെന്ന് പറഞ്ഞു, ഇസ്ലാമിലേക്ക് മാറിയതിനെക്കുറിച്ച് ചിത്രലേഖ
ഗണേഷ് കുമാറിന്റെ ഓഫീസ് സെക്രട്ടറി ഇന്ന് ഹാജരാകണം; നടപടി നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ മാപ്പുസാക്ഷിയെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതില്‍

രാഷ്ട്രീയവും സാമ്പത്തികവുമായ സുരക്ഷിതത്വം ഉറപ്പുനല്‍കിയതിനാലാണ് ചിത്രലേഖ ഇസ്ലാം മതം സ്വീകരിച്ചതെന്ന വാദം പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് നിഷേധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Related Stories

The Cue
www.thecue.in