വാളയാര്‍: പോസ്റ്ററൊട്ടിച്ചതിന് സസ്‌പെന്റ് ചെയ്ത വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ തിരിച്ചെടുത്തു

വാളയാര്‍: പോസ്റ്ററൊട്ടിച്ചതിന് സസ്‌പെന്റ് ചെയ്ത വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ തിരിച്ചെടുത്തു

വാളയാറിലെ പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് നീതി ആവശ്യപ്പെട്ട് പോസ്റ്റര്‍ ഒട്ടിച്ചതിന് സസ്‌പെന്റ് ചെയ്ത മൂന്ന് പ്ലസ് ടു വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ തിരിച്ചെടുത്തു. തിരുവനന്തപുരം വിളവൂര്‍ക്കല്‍ ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ ഇന്ന് ക്ലാസില്‍ പ്രവേശിച്ചു. സസ്‌പെന്റ് ചെയ്തതില്‍ പ്രതിഷേധമുയര്‍ന്നതോടെയാണ് സ്‌കൂള്‍ അധികൃതര്‍ നടപടി പിന്‍വലിച്ചത്.

വാളയാര്‍: പോസ്റ്ററൊട്ടിച്ചതിന് സസ്‌പെന്റ് ചെയ്ത വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ തിരിച്ചെടുത്തു
ബിപിസിഎല്‍ വിറ്റുകളയല്‍; സംസ്ഥാനത്തിന് കനത്ത നഷ്ടം; പദ്ധതിക്ക് നീക്കിവെച്ച ഭൂമി കോര്‍പറേറ്റുകളുടെ പക്കലെത്തിയേക്കും

വെള്ളിയാഴ്ചയായിരുന്നു മൂന്ന് വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കെതിരെ പോസ്റ്റര്‍ ഒട്ടിച്ചതിന് അധികൃതര്‍ നടപടിയെടുത്തത്. ഒരാഴ്ചത്തേക്കായിരുന്നു സസ്‌പെന്‍ഡ് ചെയ്തത്. ഇതിനെതിരെ രക്ഷിതാക്കളും രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. ഇതോടെയാണ് മൂന്ന് ദിവസമായി കുറച്ചത്. ക്ലാസ് ടീച്ചറുടെ അനുമതിയില്ലാതെ പോസ്റ്റര്‍ പതിച്ചതിനാണ് അച്ചടക്ക നടപടി സ്വീകരിച്ചതെന്നായിരുന്നു സ്‌കൂള്‍ അധികൃതരുടെ വിശദീകരണം.

വാളയാര്‍: പോസ്റ്ററൊട്ടിച്ചതിന് സസ്‌പെന്റ് ചെയ്ത വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ തിരിച്ചെടുത്തു
‘പൊന്മാനോ? അതെന്തുമാന്‍?’; കലോത്സവത്തിനിടെ നാട്ടുപക്ഷിയുടെ ചിത്രം വരക്കാനാകാതെ കുട്ടികള്‍

വാളയാറിലെ പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് നീതി ലഭിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടുള്ള പോസ്റ്റര്‍ ക്ലാസ് മുറിയിലായിരുന്നു പതിച്ചത്. ഐക്യദാര്‍ഢ്യം പ്രഖ്യാപിച്ചു കൊണ്ടുള്ള പരിപാടി സ്‌കൂളില്‍ നടന്നിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് ' ചേര്‍ത്ത് പിടിക്കേണ്ടവര്‍ കയറിപ്പിടിക്കുമ്പോള്‍, നേര് കാട്ടേണ്ടവര്‍ നെറികേട് കാട്ടുമ്പോള്‍, വഴിയൊരുക്കേണ്ടവര്‍ പെരുവഴിയിലാക്കുമ്പോള്‍- മകളെ നിനക്ക് നീ മാത്രം' എന്നായിരുന്നു പോസ്റ്ററിലെ വരികള്‍.

Related Stories

The Cue
www.thecue.in