'എമ്പുരാന്‍, ഇനിയും കാത്തിരിക്കാന്‍ വയ്യ'; മുരളി ഗോപിക്കൊപ്പമുള്ള ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് പൃഥ്വിരാജ്

'എമ്പുരാന്‍, ഇനിയും കാത്തിരിക്കാന്‍ വയ്യ'; മുരളി ഗോപിക്കൊപ്പമുള്ള ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് പൃഥ്വിരാജ്

പൃഥ്വിരാജ് ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്ത ലൂസിഫറിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം എമ്പുരാന്‍ വൈകാതെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കുമെന്ന സൂചനയുമായി പൃഥ്വിരാജ്. ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥാകൃത്തായ മുരളി ഗോപിക്കൊപ്പമുള്ള ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ട് ചിത്രം തുടങ്ങാന്‍ ഇനിയും കാത്തിരിക്കാന്‍ വയ്യെന്നായിരുന്നു പൃഥ്വിരാജ് കുറിച്ചത്.

Probably the day I first "saw" #EMPURAAN when your writer's design starts forming an edited, colour corrected shape in...

Posted by Prithviraj Sukumaran on Tuesday, September 29, 2020

ആരാധകനെന്ന നിലയിലും, സംവിധായകനെന്ന നിലയിലും ഇനിയും കാത്തിരിക്കാന്‍ വയ്യെന്നായിരുന്നു പൃഥ്വിരാജ് കുറിച്ചത്. എമ്പുരാന്റെ ഫുള്‍ ഡിസൈന്‍ ബ്രീഫ് പൃഥ്വിരാജിന് നല്‍കിയെന്ന കുറിപ്പുമായി മുരളി ഗോപിയും ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

With my director bro, after i gave him a full design brief of #EMPURAAN ✡️

Posted by Murali Gopy on Tuesday, September 29, 2020

ക്യുഇപ്പോള്‍ ടെലഗ്രാമിലും ലഭ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കും അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ക്കുമായി ടെലഗ്രാം ചാനല്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാം

മോഹന്‍ലാല്‍ പ്രധാനകഥാപാത്രമായെത്തിയ ലൂസിഫറിന് രണ്ടാം ഭാഗം കൂടാതെ മൂന്നാം ഭാഗവുമുണ്ടാകുമെന്ന സൂചന നേരത്തെ തിരക്കഥാകൃത്ത് നല്‍കിയിരുന്നു. മോഹന്‍ലാല്‍ അവതരിപ്പിച്ച ഖുറേഷി അബ്രാം എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മുന്‍നിര്‍ത്തിയാണ് രണ്ടാം ഭാഗം. ആശിര്‍വാദ് സിനിമാസ് ആണ് നിര്‍മ്മാണം.

Related Stories

The Cue
www.thecue.in