'ജാമിയ മിലിയ ലൈബ്രറിയില്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് അതിക്രമം'; ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത്

'ജാമിയ മിലിയ ലൈബ്രറിയില്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് അതിക്രമം'; ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത്

പൗരത്വ ഭേദഗതി നിയമത്തിനെതിരായ പ്രതിഷേധത്തിനിടെ ദില്ലി ജാമിയ മിലിയ സര്‍വകലാശാല ലൈബ്രറിയില്‍ അതിക്രമിച്ച് കയറി പൊലീസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ മര്‍ദ്ദക്കുന്നതിന്റെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത്. രണ്ട് മാസം മുമ്പുള്ള വീഡിയോയാണ് പുറത്ത് വിട്ടിരിക്കുന്നത്. ലൈബ്രറിയില്‍ ഇരിക്കുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ പൊലീസ് മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ 49 സെക്കന്‍ഡുള്ള വീഡിയോയാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പ്രചരിക്കുന്നത്. ജാമിയ കോര്‍ഡിനേഷന്‍ കമ്മിറ്റിയാണ് വീഡിയോ പുറത്തു വിട്ടിരിക്കുന്നത്.

ദ ക്യുഇപ്പോള്‍ ടെലഗ്രാമിലും ലഭ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കും അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ക്കുമായി ടെലഗ്രാം ചാനല്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാം

ലൈബ്രറിയില്‍ ഇരിക്കുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെ പൊലീസ് മര്‍ദ്ദിക്കുന്നത് ദൃശ്യത്തിലുണ്ട്. അടി കൊള്ളാതിരിക്കാന്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ ഒളിച്ചിരിക്കുന്നതും ഓടുന്നതും കാണാം. മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ പകര്‍ത്തുന്നതും ഇതിലുണ്ട്.

'ജാമിയ മിലിയ ലൈബ്രറിയില്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് അതിക്രമം'; ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത്
സിഎഎ വിരുദ്ധ നാടകം: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ മാതാവിനും അധ്യാപികയ്ക്കും ജാമ്യം; പുറത്തിറങ്ങിയത് രണ്ടാഴ്ചത്തെ ജയില്‍വാസത്തിന് ശേഷം

ഡിസംബര്‍ 15നായിരുന്നു ജാമിയ മിലിയ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയില്‍ പൗരത്വ ഭേദഗതി നിയമത്തിനെതിരെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ പ്രതിഷേധിച്ചത്. വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നേരെ ലാത്തിച്ചാര്‍ജ്ജും ടിയര്‍ ഗ്യാസ് പ്രയോഗവുമുണ്ടായി. നൂറോളം വിദ്യാര്‍ത്ഥികളെയാണ് പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തത്.

'ജാമിയ മിലിയ ലൈബ്രറിയില്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് നേരെ പോലീസ് അതിക്രമം'; ദൃശ്യങ്ങള്‍ പുറത്ത്
'ഞാന്‍ ചെളിയില്‍ ഓടുന്നവന്‍, ട്രാക്കില്‍ ഓടുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാകും'; ഉസൈന്‍ബോട്ട് ലോകചാമ്പ്യനാണെന്ന് ശ്രീനിവാസഗൗഡ
AD
No stories found.
The Cue
www.thecue.in