പ്രണയിച്ചതിന് മൊട്ടയടിച്ച് തെരുവിലൂടെ നടത്തിച്ചു ; ജാതി വേറെയായതില്‍ നാട്ടുകോടതിയുടെ ശിക്ഷാവിധി 

പ്രണയിച്ചതിന് മൊട്ടയടിച്ച് തെരുവിലൂടെ നടത്തിച്ചു ; ജാതി വേറെയായതില്‍ നാട്ടുകോടതിയുടെ ശിക്ഷാവിധി 

വിവിധ ജാതികളില്‍പ്പെട്ട കമിതാക്കളെ ആള്‍ക്കൂട്ടം തടഞ്ഞുവെച്ച് തല മൊട്ടയടിച്ച് നടത്തിച്ചു. ഒഡീഷയിലെ മയൂര്‍ബഞ്ജിലെ മാണ്ഡുവയിലാണ് നടുക്കുന്ന സംഭവം. നാട്ടുകോടതിയുടെ (കങ്കാരു കോടതി) തീരുമാനപ്രകാരമായിരുന്നു നടപടി. മൊബൈല്‍ ദൃശ്യങ്ങള്‍ വൈറലായതോടെയാണ് സംഭവം പുറംലോകമറിഞ്ഞത്. ശനിയാഴ്ച രാത്രിയായിരുന്നു സംഭവം.

പ്രണയിച്ചതിന് മൊട്ടയടിച്ച് തെരുവിലൂടെ നടത്തിച്ചു ; ജാതി വേറെയായതില്‍ നാട്ടുകോടതിയുടെ ശിക്ഷാവിധി 
കേരളവര്‍മ്മയിലെ ‘അയ്യപ്പന്‍’: ബോര്‍ഡ് വരച്ചത് പഴയ പ്രവര്‍ത്തകരെന്ന് എസ്എഫ്‌ഐ; ‘മാറ്റിയത് വിവാദം ഒഴിവാക്കാന്‍’

കരഞ്ജിയയില്‍ നിന്നുള്ള യുവാവ് മാണ്ഡുവയില്‍ താമസിക്കുന്ന പെണ്‍സുഹൃത്തിനെ കാണാനെത്തിയതായിരുന്നു. അപ്പോള്‍ ആള്‍ക്കൂട്ടം ഇരുവരെയും പിടികൂടി നാട്ടുകോടതിക്ക് മുന്‍പാകെ എത്തിച്ചു. അതിലെ തീരുമാനപ്രകാരം ഇരുവരെയും ഗ്രാമവാസികള്‍ മൊട്ടയടിക്കുകയും നിരത്തിലൂടെ നടത്തിക്കുകയും ചെയ്തു.

പ്രണയിച്ചതിന് മൊട്ടയടിച്ച് തെരുവിലൂടെ നടത്തിച്ചു ; ജാതി വേറെയായതില്‍ നാട്ടുകോടതിയുടെ ശിക്ഷാവിധി 
ഭാര്യ മധ്യസ്ഥനുമായി സംസാരിച്ചത് സമ്മതിച്ച് കോടിയേരി, ജനുവരിയില്‍ സംഭവം അറിഞ്ഞിരുന്നു

സംഭവമറിഞ്ഞെത്തിയ പൊലീസ് ഇവരെ മോചിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന് പെണ്‍കുട്ടി നല്‍കിയ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ അക്രമികളായ 21 പേര്‍ക്കെതിരെ കേസെടുത്തു. കൃത്യത്തിലുള്‍പ്പെട്ട 3 പേര്‍ പിടിയിലായതായി കരഞ്ജിയ പൊലീസ് അറിയിച്ചു. മറ്റുള്ളവര്‍ക്ക് വേണ്ടി തിരച്ചില്‍ ഊര്‍ജിതമാക്കിയാതായും പൊലീസ് വ്യക്തമാക്കി.

AD
No stories found.
The Cue
www.thecue.in