ബിജെപിയുടെ വധ ഭീഷണിയും തെറി വിളിയും , ഫോൺ നമ്പർ ലീക്കായി; ഒരിക്കലും മിണ്ടാതിരിക്കില്ലെന്ന് സിദ്ധാർഥ്‌

ബിജെപിയുടെ വധ ഭീഷണിയും തെറി വിളിയും , ഫോൺ നമ്പർ ലീക്കായി; ഒരിക്കലും മിണ്ടാതിരിക്കില്ലെന്ന് സിദ്ധാർഥ്‌

തമിഴ്‍നാട്ടിലെ ബിജെപി അംഗങ്ങൾ വധ ഭീഷണി മുഴക്കിയതായി നടൻ സിദ്ധാർഥ്‌ . ട്വിറ്ററിലൂടെയായാണ് താരം ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. തന്റെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍ തമിഴ്‌നാട് ബിജെപി അംഗങ്ങള്‍ ലീക്ക് ചെയ്‌തെന്നും തനിക്കും തന്റെ കുടുംബത്തിനെതിരെയും വധ ഭീഷണിയും തെറി വിളിയും നടത്തിക്കൊണ്ടുള്ള അഞ്ഞൂറിലധികം കോളുകളാണ് വന്നുക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതെന്നും താരം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ബിജെപിയുടെ വധ ഭീഷണിയും തെറി വിളിയും , ഫോൺ നമ്പർ ലീക്കായി; ഒരിക്കലും മിണ്ടാതിരിക്കില്ലെന്ന് സിദ്ധാർഥ്‌
എനിക്ക് തിരിച്ച് പോയി ഒരു ചായക്കട വേണമെങ്കില്‍ തുറക്കാം..മോദിയുടെ പഴയ ട്വീറ്റുമായി സിദ്ധാർഥ്‌

എല്ലാ നമ്പറുകളും പൊലീസിന് കൈമാറിയിരിക്കുകയാണ്. തിനിക്കെതിരെ ഇത്തരം കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്തത് കൊണ്ട് മിണ്ടാതിരിക്കുമെന്ന് കരുതേണ്ട. ഇനിയും വിമര്‍ശനങ്ങള്‍ ഉണ്ടാകുമെന്ന് നരേന്ദ്ര മോദിയേയും അമിത് ഷായേയും ടാഗ് ചെയ്ത് സിദ്ധാര്‍ഥ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. കൊവിഡ് വിഷയത്തിൽ കേന്ദ്ര സർക്കാരിനെതിരെ നിരവധി വിമർശനങ്ങൾ സിദ്ധാർഥ ട്വിറ്ററിലൂടെ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു.

എന്റെ ഫോണ്‍ നമ്പര്‍ തമിഴ്‌നാട് ബിജെപി അംഗങ്ങള്‍ ലീക്ക് ചെയ്തു. കൊല്ലുമെന്നും റേപ്പ് ചെയ്യുമെന്നുള്ള ഭീഷണി മുഴക്കിക്കൊണ്ട് അഞ്ഞൂറിലധികം ഫോണ്‍കോളുകളാണ് വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. എല്ലാ നമ്പറു റെക്കോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എല്ലാം ബിജെപി ലിങ്കും, ഡിപിയും ഉള്ളതാണ്. അതെല്ലാം പൊലീസിന് കൈമാറുകയാണ്. ഞാന്‍ ഒരിക്കലും മിണ്ടാതിരിക്കില്ല. പരിശ്രമിച്ചുക്കൊണ്ടേയിരിക്കും.

സിദ്ധാര്‍ഥ്

No stories found.
The Cue
www.thecue.in