അറബിയിലും മലയാളത്തിലുമായി മഞ്ജു വാര്യരുടെ 'ആയിഷ', നിര്‍മ്മാതാവായി സക്കറിയ

അറബിയിലും മലയാളത്തിലുമായി മഞ്ജു വാര്യരുടെ 'ആയിഷ', നിര്‍മ്മാതാവായി സക്കറിയ

മഞ്ജുവാര്യര്‍ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ മലയാള- അറബിക് ചിത്രം 'ആയിഷ'യുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റര്‍ പുറത്തുവിട്ട് അണിയറപ്രവര്‍ത്തകര്‍. നവാഗതനായ ആമിര്‍ പള്ളിക്കല്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത് സംവിധായകന്‍ സക്കറിയയാണ്. രചന ആഷിഫ് കക്കോടി.

ഇന്തോ - അറബിക് പശ്ചാത്തലത്തിലൊരുങ്ങുന്ന കുടുംബ ചിത്രം പൂര്‍ണ്ണമായും ഗള്‍ഫിലാണ് ചിത്രീകരിക്കുന്നത്. മലയാളത്തിനും അറബിക്കും പുറമെ ഇംഗ്ലീഷിലും ഏതാനും ഇതര ഇന്ത്യന്‍ ഭാഷകളിലും ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യും.

എം ജയചന്ദ്രനാണ് സംഗീതം നിര്‍വഹിക്കുന്നത്. സഹ നിര്‍മ്മാണം- ഷംസുദ്ധീന്‍ എം.ടി, ഹാരിസ് ദേശം, പി.ബി അനീഷ്, സക്കറിയ വാവാട്. ക്രോസ് ബോര്‍ഡര്‍ ക്യാമറ. ഇമാജിന്‍ സിനിമാസ്, ഫെദര്‍ ടെച്ച് മൂവി ബോക്‌സ് എന്നീ ബാനറുകളില്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം വിഷ്ണു ശര്‍മയാണ്.

എഡിറ്റര്‍-അപ്പു എന്‍ ഭട്ടതിരി, കലാ സംവിധാനം- പ്രശാന്ത് മാധവ്, വസ്ത്രാലങ്കാരം-മസ്ഹര്‍ ഹംസ,ചമയം-റോണക്‌സ് സേവ്യര്‍,ശബ്ദ സംവിധാനം-ടോണി ബാബു,ഗാനരചന-ബി കെ ഹരി നാരയണന്‍, സുഹൈല്‍ കോയ , നിര്‍മ്മാണ ഏകോപനം- ഗിരീഷ് അത്തോളി, നിര്‍മ്മാണ നിര്‍വ്വഹണം- റിന്നി ദിവകര്‍,ചീഫ് അസോസിയേറ്റ് ബിനു ജി, സ്റ്റില്‍സ്-രോഹിത് കെ സുരേഷ്,ഡിസൈന്‍സ് യെല്ലോ ടൂത്ത്‌സ്. 2022 ജനുവരിയില്‍ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കും.

അറബിയിലും മലയാളത്തിലുമായി മഞ്ജു വാര്യരുടെ 'ആയിഷ', നിര്‍മ്മാതാവായി സക്കറിയ
'സൂപ്പര്‍സ്റ്റാറി'ന് പിറന്നാള്‍ ആശംസ; കൂടെ പ്രവര്‍ത്തിച്ചതില്‍ ഏറ്റവും വ്യത്യസ്തയായ അഭിനേത്രിയെന്ന് പൃഥ്വിരാജ്

Related Stories

No stories found.
The Cue
www.thecue.in