ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ വിവാദങ്ങൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽക്കണ്ട്; വിവാദങ്ങളെ രാഷ്ട്രീയമായി നേരിട്ടത് സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ടെന്ന് കമൽ

ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ വിവാദങ്ങൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽക്കണ്ട്; വിവാദങ്ങളെ രാഷ്ട്രീയമായി നേരിട്ടത് സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ടെന്ന് കമൽ

അന്താരാഷ്‌ട്ര ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ കൊച്ചി എഡിഷനിലെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വിവാദങ്ങളിൽ വിശദീകരണവുമായി ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി ചെയർമാൻ കമൽ. തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽക്കണ്ടാണ് ഇപ്പോഴത്തെ വിവാദങ്ങളെന്നും വ്യക്തിപരമായി ഒരുപാട് മാനസിക സമ്മർദങ്ങൾ അനുഭവിച്ചുവെന്നും അദ്ദേഹം ഏഷ്യാനെറ്റ് ന്യൂസിനോട് പറഞ്ഞു.

ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ വിവാദങ്ങൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽക്കണ്ട്; വിവാദങ്ങളെ രാഷ്ട്രീയമായി നേരിട്ടത് സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ടെന്ന് കമൽ
സലിംകുമാറിന് രാഷ്ട്രീയ താല്‍പര്യം; ഇനി ഒന്നും ചെയ്യാനില്ലെന്ന് കമല്‍

രാഷ്ട്രീയമുണ്ടെന്ന് സലിംകുമാർ പറഞ്ഞതോടെ വിവാദത്തെ രാഷ്ട്രീയമായി തന്നെ നേരിടേണ്ട സാഹചര്യം ഉണ്ടായി. എല്ലാക്കാലത്തും ഭരിക്കുന്ന പാർട്ടിയുടെ ആളുകളാണ് മേള സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. തനിക്ക് നേരെ വന്‍ അപവാദ പ്രചരണമാണ് നടന്നത്. ചെറിയ നോട്ടപ്പിശക് പോലും വലിയ അപരാധമായി വ്യാഖ്യാനിച്ചു. വ്യക്തിപരമായി ഏറെ സമ്മർദ്ദം ഉണ്ടാക്കിയ ദിവസങ്ങളാണ് കടന്നുപോയതെന്നും വീഴ്ചകളുടെ ഉത്തരവാദിത്തം ഏൽക്കാൻ തയ്യാറാണെന്നും കമൽ പറഞ്ഞു. നടൻ സലിംകുമാറിനെ ഉൾപെടുത്തിയില്ല എന്ന് ടിനി ടോം തമാശയ്ക്ക് പറഞ്ഞതാണ്. മറ്റൊരു ലിസ്റ്റിൽ സലിംകുമാറിന്റെ പേരുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അത് മനസിലാക്കാതെയാണ് സലീം കുമാർ രൂക്ഷമായി പ്രതികരിച്ചതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ചലച്ചിത്ര മേളയിലെ വിവാദങ്ങൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നിൽക്കണ്ട്; വിവാദങ്ങളെ രാഷ്ട്രീയമായി നേരിട്ടത് സാഹചര്യങ്ങൾ കൊണ്ടെന്ന് കമൽ
സലിംകുമാറിനെ ഒഴിവാക്കി ചലച്ചിത്ര മേള സാധ്യമല്ല; രാഷ്ട്രീയമായി മാറ്റി നിര്‍ത്താവുന്ന ആളല്ലെന്നും കമല്‍

രാജ്യാന്തര ചലച്ചിത്രമേളയിലെ കൊച്ചി എഡിഷനിൽ നടൻ സലിം കുമാറിനെ ക്ഷണിക്കാത്തതാണ് വിവാദങ്ങൾക്ക്‌ കാരണമായത്. പ്രായം കൂടിയത് കൊണ്ടാണ് തന്നെ അവഗണിച്ചതെന്ന വാദവുമായി നടൻ സലിം കുമാര്‍ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. സംഭവം വിവാദമായതോടെ ചലച്ചിത്ര അക്കാദമി ചെയർമാൻ കമൽ ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു. കൊച്ചിയിലെ സംഘാടക സമിതിയാണ് അതിഥികളുടെ പട്ടിക തയ്യാറാക്കിയത്. ചലച്ചിത്ര അക്കാദമിക്ക് ഇതുമായി ബന്ധമില്ലെന്നായിരുന്നു കമലിന്‍റെ വിശദീകരണം.

AD
No stories found.
The Cue
www.thecue.in