ദുൽഖർ ചിത്രത്തിൽ സാനിയ ഇയപ്പനും; സംവിധാനം റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്

ദുൽഖർ ചിത്രത്തിൽ സാനിയ ഇയപ്പനും; സംവിധാനം റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്

ലൂസിഫർ പ്രീസ്റ്റ് തുടങ്ങി വമ്പൻ സിനിമകൾക്ക് ശേഷം സാനിയ ഇയപ്പൻ ദുൽഖർ സൽമാനോടൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നു. സിനിമയുടെ സെറ്റിൽ എത്തിയതിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. ആദ്യമായാണ് സാനിയ ഈയപ്പൻ ദുൽഖർ സൽമാനോടൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത്.

ദുൽഖർ ചിത്രത്തിൽ സാനിയ ഇയപ്പനും; സംവിധാനം റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്
എന്റെ ഫാമിലിക്കില്ലാത്ത ബുദ്ധിമുട്ടാണോ നാട്ടിലെ ചേട്ടന്‍മാര്‍ക്ക്, WCC കാമ്പയിനൊപ്പം സാനിയ ഇയ്യപ്പന്‍

റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ബോളിവുഡ് താരവും മോഡലുമായ ഡയാന പെന്റിയാണ് നായിക. സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം തിരുവനന്തപുരത്തു പുരോഗമിക്കുകയാണ് . ബോബി സഞ്ജയ് ആണ് തിരക്കഥയൊരുക്കുന്നത്. വേഫറെർ ഫിലിമ്സിന്റെ ബാനറിൽ നിർമ്മിക്കുന്ന അഞ്ചാമത്തെ ചിത്രം കൂടിയാണിത്. മനോജ് കെ ജയൻ,അലൻസിയർ,ബിനു പപ്പു ,വിജയകുമാർ ,ലക്ഷ്മി ഗോപാല സ്വാമി തുടങ്ങിയവർ മറ്റു പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു.

ദുൽഖർ ചിത്രത്തിൽ സാനിയ ഇയപ്പനും; സംവിധാനം റോഷൻ ആൻഡ്രൂസ്
ദുൽഖറിന് നായിക ഡയാന പെന്റി, പോലീസ് റോളിൽ റോഷൻ ആൻഡ്രൂസിനൊപ്പം

തെന്നിന്ത്യയിലെ പ്രശസ്ത സംഗീതജ്ഞൻ സന്തോഷ് നാരായണനാണ് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി സംഗീതമൊരുക്കുന്നത്. പിസ, സൂദു കാവും, കുക്കൂ, ജിഗർതണ്ട, മദ്രാസ്, കബാലി,കാല, പറയേറും പെരുമാൾ, വട ചെന്നൈ തുടങ്ങിയ ഹിറ്റ്‌ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ സംഗീത സംവിധായകനാണ് സന്തോഷ് നാരായണൻ. ഛായാഗ്രഹണം അസ്‍ലം പുരയിൽ,മേക്കപ്പ് സജി കൊരട്ടി, വസ്ത്രാലങ്കാരം സുജിത് സുധാകരൻ, ആർട്ട് , സിറിൽ കുരുവിള,സ്റ്റിൽസ് രോഹിത് ,പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ സിദ്ധു പനയ്ക്കൽ.

AD
No stories found.
The Cue
www.thecue.in