ലൊക്കേഷൻ ടു ലൊക്കേഷൻ, 'ജന ​ഗണ മന' കഴിഞ്ഞു, ഇനി 'കോള്‍ഡ് കേസ്'

ലൊക്കേഷൻ ടു ലൊക്കേഷൻ, 'ജന ​ഗണ മന' കഴിഞ്ഞു, ഇനി 'കോള്‍ഡ് കേസ്'

ഡിജോ ജോസ് ആന്റണി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന 'ജന ഗണ മന'യുടെ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായതോടെ പ‍ൃഥ്വിരാജ് അടുത്ത ലൊക്കേഷനിലേയ്ക്ക്. ഛായാഗ്രാഹകനായ തനു ബാലക്ക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന 'കോള്‍ഡ് കേസി'ല്‍ അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ റോളിലാണ് പൃഥ്വിരാജ് എത്തുന്നത്. പൂര്‍ണമായും തിരുവനന്തപുരത്താണ് ചിത്രീകരണം. 'അരുവി' ഫെയിം അദിതി ബാലനാണ് നായിക. 'പടവെട്ടി'ന് ശേഷം അദിതി അഭിനയിക്കുന്ന മലയാള ചിത്രവുമാണ് 'കോള്‍ഡ് കേസ്'.

യഥാര്‍ത്ഥ സംഭവത്തില്‍ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉള്‍ക്കൊണ്ടാണ് സിനിമ. ഗിരീഷ് ഗംഗാധരനും ജോമോന്‍.ടി. ജോണും ഛായാഗ്രഹണം നിര്‍വഹിക്കുന്നു. ആന്റോ ജോസഫും പ്ലാന്‍ ജെ സ്റ്റുഡിയോയുടെ ബാനറില്‍ ജോമോന്‍.ടി.ജോണ്‍, ഷമീര്‍ മുഹമ്മദ് എന്നിവരും ചേര്‍ന്നാണ് നിര്‍മ്മാണം. കൊവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങളോടെ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ 'ഇരുള്‍' എന്ന ഫഹദ് ഫാസില്‍ ചിത്രത്തിന് ശേഷം ആന്റോ ജോസഫ്, ജോമോന്‍.ടി.ജോണ്‍, ഷമീര്‍ മുഹമ്മദ് എന്നിവര്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളാകുന്ന ചിത്രവുമാണ് 'കോള്‍ഡ് കേസ്'. ശ്രീനാഥ് വി. നാഥ് ആണ് ആര്‍ട്ട് ഡയറക്ടര്‍ .അജയന്‍ ചാലിശ്ശേരി. ഷമീര്‍ മുഹമ്മദാണ് എഡിറ്റിംഗ്.

ലൊക്കേഷൻ ടു ലൊക്കേഷൻ, 'ജന ​ഗണ മന' കഴിഞ്ഞു, ഇനി 'കോള്‍ഡ് കേസ്'
‘ജന ഗണ മന’ വീണ്ടും സെറ്റിലേയ്ക്ക്, ലൊക്കേഷൻ ചിത്രവുമായി പൃഥ്വിരാജ്

🚗🚗🚗 Off to hometown! #Thiruvananthapuram #ColdCase

Posted by Prithviraj Sukumaran on Thursday, November 12, 2020

പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരന്‍ ഉള്‍പ്പടുന്ന രംഗങ്ങള്‍ ഏറെയും ഇന്‍ഡോര്‍ സീക്വന്‍സുകളാണെന്നും കൊവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോള്‍ പൂര്‍ണമായും പാലിച്ചുള്ള ചിത്രീകരണമായിരിക്കുമെന്നും തനുബാലക്കും നിര്‍മ്മാതാക്കളും നേരത്തെ തന്നെ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. ജയരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത 'ഓഫ് ദ പിപ്പിള്‍', 'ട്രെയിന്‍' എന്നീ സിനിമകളുടെ ഛായാ​ഗ്രാഹകനായ തനു ബാലക് നിരവധി പരസ്യചിത്രങ്ങളും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Summary

Prithviraj Sukumaran all set to restart the shoot of Cold Case in Thiruvananthapuram

Related Stories

The Cue
www.thecue.in