ക്യാന്‍സര്‍ ബാധിതനായ നടന്‍ തവസിക്ക് ചികിത്സാ സഹായവുമായി വിജയ് സേതുപതി

ക്യാന്‍സര്‍ ബാധിതനായ നടന്‍ തവസിക്ക് ചികിത്സാ സഹായവുമായി വിജയ് സേതുപതി

ക്യാന്‍സര്‍ ബാധിതനായി ചികിത്സയ്ക്ക് പണമില്ലാതെ കടുത്ത ദുരിതത്തിലായ തമിഴ് നടന്‍ തവസിക്ക് സഹായവുമായി വിജയ് സേതുപതി. ഒരു ലക്ഷം രൂപ അടിയന്തര സഹായമായി നല്‍കി. ക്യാന്‍സര്‍ ചികിത്സയ്ക്ക് സാമ്പത്തിക സഹായം തേടുന്ന തവസിയുടെ വീഡിയോ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളില്‍ വ്യാപകമായി പ്രചരിച്ചിരുന്നു.രോഗത്തെ തുടര്‍ന്ന് ശരീരഭാരം കുറഞ്ഞ് കണ്ടാല്‍ തിരിച്ചറിയാന്‍ പോലും കഴിയാത്ത രൂപത്തിലാണ് നടന്‍.

'രജനീകാന്ത് നായകനായ 'കിഴക്ക് ചീമയിലെ' മുതല്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ 'അണ്ണാത്തെ'യില്‍ വരെ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത്തരമൊരു രോഗം വരുമെന്ന് ഒരിക്കലും കരുതിയിരുന്നില്ല. സുഹൃത്തുക്കളും സഹപ്രവര്‍ത്തകരും സഹായിക്കണമെന്നും' വീഡിയോയില്‍ തവസി വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. നിരവധി പേര്‍ ഈ വീഡിയോ ഷെയര്‍ ചെയ്ത് തവസിക്ക് സഹായം അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു.

ക്യുഇപ്പോള്‍ ടെലഗ്രാമിലും ലഭ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കും അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ക്കുമായി ടെലഗ്രാം ചാനല്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാം

ഇതേ തുടര്‍ന്ന്, തവസിയുടെ മെഡിക്കല്‍ ബില്ലുകള്‍ അടയ്ക്കാമെന്ന് നടന്‍ ശിവകാര്‍ത്തികേയന്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. തവസിയുടെ ചികിത്സ ഏറ്റെടുക്കുന്നുവെന്ന് ഡിഎംകെ എംഎല്‍എ ശരവണനും അറിയിച്ചിരുന്നു.ശിവകാര്‍ത്തികേയന്‍ ചിത്രം വരുത്തപ്പെടാത്ത വാലിബര്‍ സംഘം, അഴകര്‍ സ്വാമിയിന്‍ കുതിരൈ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലെ തവസിയുടെ പ്രകടനം ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു.

Actor Vijay Sethupathi Extends Financial Support to Thavasi fpr his Cancer Treatment

Related Stories

The Cue
www.thecue.in