ബംഗാളിൽ തൃണമൂൽ കോണ്‍ഗ്രസിന് മുൻതൂക്കം പ്രവചിച്ച് എക്സിറ്റ്‌ പോൾ ഫലങ്ങൾ; ബിജെപിക്ക് നേരിയ മുൻതൂക്കമെന്ന് റിപ്പബ്ലിക്- സി എൻ എക്സ്

 ബംഗാളിൽ തൃണമൂൽ കോണ്‍ഗ്രസിന് മുൻതൂക്കം പ്രവചിച്ച് എക്സിറ്റ്‌ പോൾ ഫലങ്ങൾ; ബിജെപിക്ക് നേരിയ മുൻതൂക്കമെന്ന്  റിപ്പബ്ലിക്- സി എൻ എക്സ്

പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ ബിജെപിക്ക് നേരിയ മുൻതൂക്കമെന്ന് റിപ്പബ്ലിക്- സി എൻ എക്സ് എക്സിറ്റ് പോൾ. പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ 138 മുതല്‍ 148 സീറ്റുവരെ നേടി ബിജെപി സഖ്യം അധികാരത്തില്‍ വരുമെന്ന് എക്സിറ്റ് പോൾ ഫലം പ്രവചിക്കുന്നു. തൃണമൂൽ സഖ്യം 128 മുതല്ഡ 138 സീറ്റുവരെ നേടും. ഇടതു സഖ്യം 11- 21 മുതൽ സീറ്റു നേടുമെന്നും എക്സിറ്റ് പോൾ ഫലം പറയുന്നു. അതേസമയം മറ്റ് എക്സിറ്റ് പോൾ ഫലങ്ങൾ ബംഗാളിൽ തൃണമൂൽ കോണ്‍ഗ്രസിന് മുൻതൂക്കം പ്രവചിക്കുന്നു.

 ബംഗാളിൽ തൃണമൂൽ കോണ്‍ഗ്രസിന് മുൻതൂക്കം പ്രവചിച്ച് എക്സിറ്റ്‌ പോൾ ഫലങ്ങൾ; ബിജെപിക്ക് നേരിയ മുൻതൂക്കമെന്ന്  റിപ്പബ്ലിക്- സി എൻ എക്സ്
എല്‍ഡിഎഫിന് 72 മുതല്‍ 80 വരെ സീറ്റുകള്‍ പ്രവചിച്ച് റിപ്പബ്ലിക് സര്‍വേ, യുഡിഎഫിന് 64വരെ സീറ്റുകൾ

104-120 സീറ്റുകളുമായി ഇടതുപക്ഷത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സർക്കാർ കേരളത്തിൽ തുടർഭരണം നേടുമെന്ന് ഇന്ത്യാ ടുഡേ-ആക്സിസ് മൈ ഇന്ത്യ എക്സിറ്റ് പോൾ പ്രവചിക്കുന്നു. കോൺഗ്രസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള യുഡിഎഫിന് 20-30 സീറ്റുകൾ ലഭിക്കും. എക്സിറ്റ് പോൾ അനുസരിച്ച് എൽഡിഎഫിന്റെ വോട്ട് വിഹിതം 47 ശതമാനവും യുഡിഎഫിന്റേത് 38 ശതമാനവും എൻ‌ഡി‌എ 12 ശതമാനവുമാണ്.

 ബംഗാളിൽ തൃണമൂൽ കോണ്‍ഗ്രസിന് മുൻതൂക്കം പ്രവചിച്ച് എക്സിറ്റ്‌ പോൾ ഫലങ്ങൾ; ബിജെപിക്ക് നേരിയ മുൻതൂക്കമെന്ന്  റിപ്പബ്ലിക്- സി എൻ എക്സ്
എല്‍ഡിഎഫ് തരംഗമുണ്ടാകും, 120 സീറ്റുകള്‍ വരെ നേടുമെന്ന് ഇന്ത്യാടുഡേ എക്‌സിറ്റ് പോള്‍

റിപ്പബ്ലിക് ടിവി എക്‌സിറ്റ് പോള്‍ സര്‍വേയില്‍ കേരളത്തില്‍ പിണറായി വിജയന്‍ സര്‍ക്കാരിന് ഭരണത്തുടര്‍ച്ചയെന്ന് പ്രവചനം. റിപ്പബ്ലിക്-സിഎന്‍എക്‌സ് സര്‍വേയില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് 72 മുതല്‍ 80 വരെ സീറ്റുകള്‍ നേടുമെന്നാണ് പ്രവചനം. യുഡിഎഫിന് 58 മുതല്‍ 64 വരെ സീറ്റുകളാണ് റിപ്പബ്ലിക് പ്രവചിക്കുന്നത്. എന്‍ഡിഎ ഒന്ന് മുതല്‍ അഞ്ച് സീറ്റുകള്‍ വരെ നേടും.

No stories found.
The Cue
www.thecue.in