കേരളത്തിൽ എന്‍ഡിഎ കാലുറപ്പിക്കുന്ന വിധിയെഴുത്താണ് നടക്കുന്നത് ; കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും വിജയിക്കുമെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രന്‍

 കേരളത്തിൽ എന്‍ഡിഎ കാലുറപ്പിക്കുന്ന വിധിയെഴുത്താണ് നടക്കുന്നത് ; കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും വിജയിക്കുമെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രന്‍

എന്‍ഡിഎ കാലുറപ്പിക്കുന്ന വിധിയെഴുത്താണ് ഇന്ന് കേരളത്തിൽ നടക്കുന്നതെന്ന് ബിജെപി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ കെ സുരേന്ദ്രന്‍. കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും വിജയിക്കുമെന്ന് ശുഭപ്രതീക്ഷയുണ്ട്. സംസ്ഥാനത്ത് എന്‍ഡിഎ വന്‍ മുന്നേറ്റമുണ്ടാക്കുമെന്നും കെ സുരേന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു. കോഴിക്കോട് മൊടക്കല്ലൂര്‍ യു.പി സ്‌കൂളില്‍ വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്തിയതിനുശേഷം മാധ്യമങ്ങളോട് പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

 കേരളത്തിൽ എന്‍ഡിഎ കാലുറപ്പിക്കുന്ന വിധിയെഴുത്താണ് നടക്കുന്നത് ; കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും വിജയിക്കുമെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രന്‍
അയ്യപ്പന്‍ സര്‍ക്കാരിനൊപ്പം, നേമത്തെ ബിജെപി അക്കൗണ്ട് ക്ലോസ് ചെയ്യും; ഇത്തവണ കൂടുതല്‍ സീറ്റുകളെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍

പരസ്പരം കടിച്ചുകീറുന്ന എല്‍ഡിഎഫും യുഡിഎഫും പരസ്പരം വോട്ട് യാചിക്കുന്ന നിലയിലേക്ക് എത്തിയിരിക്കുന്നു. സംസ്ഥാനത്തെ പല മണ്ഡലങ്ങളിലും എല്‍ഡിഎഫും യുഡിഎഫും പിന്തുണ തേടുകയാണ്. ഇത്രയും ലജ്ജാകരമായ സാഹചര്യം ഇതിന് മുന്‍പ് കേരളത്തിലുണ്ടായിട്ടില്ല. എന്‍ഡിഎയുടെ വളര്‍ച്ചയാണ് ഇതൊക്കെ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.

 കേരളത്തിൽ എന്‍ഡിഎ കാലുറപ്പിക്കുന്ന വിധിയെഴുത്താണ് നടക്കുന്നത് ; കോന്നിയിലും മഞ്ചേശ്വരത്തും വിജയിക്കുമെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രന്‍
സമദൂരം വിട്ടു, ഭരണമാറ്റം ഉണ്ടാകണമെന്ന് സുകുമാരന്‍ നായര്‍

മഞ്ചേശ്വരത്ത് ബിജെപിയെ തോല്‍പ്പിക്കാന്‍ എല്‍ഡിഎഫുമായി നീക്കുപോക്കിന് തയ്യാറാണെന്ന മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ പ്രസ്താവന എല്‍ഡിഎഫിനും യുഡിഎഫിനും പ്രതിസന്ധി ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ടെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രന്‍ പ്രതികരിച്ചു.

No stories found.
The Cue
www.thecue.in