മലയാള സിനിമ ആറ് മാസം |THE CUE STUDIO | The Directors Roundtable 

2019ലെ ആദ്യ ആറ് മാസം പ്രേക്ഷകര്‍ ഏറ്റവുമധികം ചര്‍ച്ച ചെയ്ത സിനിമകളെക്കുറിച്ച്, മലയാള സിനിമയുടെ മുന്നേറ്റം അടയാളപ്പെടുത്തിയ ആ സൃഷ്ടികളുടെ സംവിധായകര്‍ സംസാരിക്കുന്നു.

ദ ക്യു ഡിജിറ്റല്‍ ഇന്ററാക്ടീവ് ന്യൂസ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോം ദ ക്യൂ സ്റ്റുഡിയോ എന്ന പേരില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന പരിപാടിയുടെ ആദ്യ എപ്പിസോഡില്‍ മലയാള സിനിമയുടെ ആറ് മാസം അടയാളപ്പെടുത്തിയ സിനിമകളുടെ സംവിധായകര്‍ ഒരുമിക്കുന്ന ഡയറക്ടേഴ്‌സ് റൗണ്ട് ടേബിള്‍ ആണ്. പ്രോഗ്രാമിന്റെ പൂര്‍ണരൂപം ദ ക്യൂ യൂട്യൂബ് ചാനലില്‍ ജൂലൈ 17ന് കാണാം.

കുമ്പളങ്ങി നൈറ്റ്‌സ് സംവിധായകന്‍ മധു സി നാരായണന്‍, ഉയരേ സംവിധാനം ചെയ്ത മനു അശോകന്‍, ഇഷ്‌ക് സംവിധാനം ചെയ്ത അനുരാജ് മനോഹര്‍, തമാശ സംവിധായകന്‍ അഷ്‌റഫ് ഹംസ, വൈറസ് സംവിധാനം ചെയ്ത ആഷിക് അബു, ഉണ്ട സംവിധായകന്‍ ഖാലിദ് റഹ്മാന്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതാണ് ദ ക്യൂ സ്റ്റുഡിയോ

Related Stories

The Cue
www.thecue.in