'എന്റെ ഹൃദയം അനീതികള്‍ക്കെതിരെ പോരാടുന്ന കര്‍ഷകരോടും തൊഴിലാളികളോടും ഒപ്പം'; പുതുവത്സരാശംസ നേര്‍ന്ന് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി

'എന്റെ ഹൃദയം അനീതികള്‍ക്കെതിരെ പോരാടുന്ന കര്‍ഷകരോടും തൊഴിലാളികളോടും ഒപ്പം'; പുതുവത്സരാശംസ നേര്‍ന്ന് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി

അനീതികള്‍ക്കെതിരെ പോരാടുന്ന കര്‍ഷകരോടും തൊഴിലാളികളോടും ഒപ്പമാണ് തന്റെ ഹൃദയമെന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധി. നമ്മെ സംരക്ഷിച്ചവരോടും ത്യാഗം ചെയ്തവരോടും നന്ദി പറയാമെന്നും വിദേശയാത്രക്കിടെ രാഹുല്‍ പങ്കുവെച്ച പുതുവത്സരാശംസകള്‍ നേര്‍ന്നുകൊണ്ടുള്ള സന്ദേശത്തില്‍ പറയുന്നു.

'പുതുവര്‍ഷം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ നമുക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ടവരെ ഓര്‍ക്കാം. നമ്മെ സംരക്ഷിച്ചവരോടും ത്യാഗം ചെയ്തവരോടും നന്ദി പറയാം. എന്റെ ഹൃദയം അനീതികള്‍ക്കെതിരെ അന്തസ്സോടെ പോരാടുന്ന കര്‍ഷകര്‍ക്കും തൊഴിലാളികള്‍ക്കുമൊപ്പമാണ്. എല്ലാവര്‍ക്കും പുതുവത്സരാശംസകള്‍', രാഹുല്‍ കുറിച്ചു.

ക്യുഇപ്പോള്‍ ടെലഗ്രാമിലും ലഭ്യമാണ്. കൂടുതല്‍ വാര്‍ത്തകള്‍ക്കും അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ക്കുമായി ടെലഗ്രാം ചാനല്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാം

Rahul Gandhi says his heart is with the farmers and labourers

Related Stories

The Cue
www.thecue.in